| Sản phẩm | Dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| Kích thước mắt lưới | 52mm |
| Vật liệu | AISI316 |
|---|---|
| Độ bền | Lâu dài |
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| Kích thước mắt lưới | 25mm |
| Kiểu | Loại khóa |
| Vật liệu | AISI316 |
|---|---|
| Độ bền | Mãi lâu |
| Đường kính cáp | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 25mm |
| Loại | Loại khóa |
| Tên sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Đường kính dây | 1.2mm |
| Marterial | Inox 304,316 |
| Màu sắc | bạc sáng |
| Kích thước mắt lưới | 32mm |