| Tên thương hiệu: | Yuhan |
| Số mô hình: | Vũ Hán-EMS-002 |
| MOQ: | 50 mét mét |
| giá bán: | USD5-20/square meter |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 1000 mét vuông mỗi ngày |
Mạng lưới dây thép không gỉ chất lượng cao được thiết kế cho hệ thống an toàn cầu, vườn thú và các ứng dụng kiến trúc.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Chiều kính cáp | 2.4mm |
| Kích thước lưới | 50mm |
| Chiều rộng | 8m |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tùy chọn màu sắc | Bạc, Đen, Xanh, Xanh Xanh, Vàng, V.v. |
| Sử dụng | Cây nho leo lên |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Chiều kính dây thừng (D) | Mở lưới (M) |
|---|---|
| 7 * 19 (5/32" / 4.0mm) | 3*3 |
| 7 * 19 (5/32" / 4.0mm) | 3.6" * 3.6" |
| 7 * 19 (5/32" / 4.0mm) | 4" * 4" |
Các giải pháp bảo vệ an toàn của chúng tôi phù hợp với các loại cầu khác nhau để ngăn ngừa té ngã.Các sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong: