| Tên thương hiệu: | Yuhan |
| Số mô hình: | Vũ Hán-EMS-002 |
| MOQ: | 50 mét mét |
| giá bán: | USD5-20/square meter |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 1000 mét vuông mỗi ngày |
| Vật liệu | AISI 304 |
| Đường kính cáp | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 26mm |
| Mẫu lỗ | Kim cương |
| Chiều dài | 1m đến 20m |
| Chiều rộng | 1m đến 8m |
| Xây dựng dây cáp | Đường kính (inch) | Đường kính (mm) | Khẩu độ lưới |
|---|---|---|---|
| 7 × 19 | 32/5" | 4.0 | 3" × 3" |
| 7 × 19 | 32/5" | 4.0 | 3,6" × 3,6" |
| 7 × 19 | 32/5" | 4.0 | 4" × 4" |