| Tên thương hiệu: | Yuhan |
| Số mô hình: | Vũ Hán-EMS-002 |
| MOQ: | 50 mét mét |
| giá bán: | USD5-20/square meter |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 1000 mét vuông mỗi ngày |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
|---|---|
| Đường kính cáp | 3,2mm |
| Kích thước mắt lưới | 13mm đến 100mm |
| Chiều dài | 1m đến 25m |
| Mẫu lỗ | Kim cương |
| Màu sắc | Bạc |
| Kiểu | Loại khóa |
| Vật mẫu | Miễn phí |
| Đường kính dây cáp (D) | Khẩu độ lưới (M) |
|---|---|
| 7*19 (5/32" / 4.0mm) | 3" * 3" |
| 7*19 (5/32" / 4.0mm) | 3,6" * 3,6" |
| 7*19 (5/32" / 4.0mm) | 4"* 4" |