| Tên thương hiệu: | Yuhan |
| Số mô hình: | YH-SS-001 |
| MOQ: | 50 mét mét |
| giá bán: | USD5-20/square meter |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 10000 mét vuông mỗi tuần |
| Chiều kính dây | 2.0mm |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Kích thước lưới | 36MM |
| Chiều dài | 20m |
| Chiều rộng | 1m đến 8m |
| Thép không gỉ | 304 hoặc 316 |
| Màu sắc | Bạc hoặc Đen |
| Loại | Chiếc chốt |
| Mẫu | Miễn phí |
| Chiều kính dây thừng (D) | Mở lưới (M) |
|---|---|
| 7 * 19 5/32" 4.0mm |
3*3 |
| 7 * 19 5/32" 4.0mm |
3.6" * 3.6" |
| 7 * 19 5/32" 4.0mm |
4" * 4" |