| Tên thương hiệu: | Yuhan Wiremesh |
| Số mô hình: | YH-SS-001 |
| MOQ: | 50 mét mét |
| giá bán: | USD5-20/square meter |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 1000 mét vuông mỗi tuần |
| Tên sản phẩm | Màng dây thừng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Chiều kính cáp | 3.0mm |
| Kích thước lưới | 55MM |
| Chiều dài | 18m |
| Chiều rộng | 6m |
| Thương hiệu | Yuhan Rope Mesh |
| Mẫu | Miễn phí |
| Chiều kính dây thừng (D) | Mở lưới (M) |
|---|---|
| 7 * 19 (5/32" / 4.0mm) | 3*3 |
| 7 * 19 (5/32" / 4.0mm) | 3.6" * 3.6" |
| 7 * 19 (5/32" / 4.0mm) | 4" * 4" |