| Brand Name: | Yuhan Wiremesh |
| Model Number: | YH-SS-002 |
| MOQ: | 50 mét mét |
| giá bán: | USD5-20/square meter |
| Payment Terms: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Supply Ability: | 1000 mét vuông mỗi ngày |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Sản phẩm | Sợi dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Chiều kính cáp | 1.6mm |
| Kích thước lưới | 52mm |
| Chiều dài | 15m |
| Chiều rộng | 6.8m |
| Thương hiệu | Yuhan Wiremesh |
| Mẫu | Miễn phí |
| Chiều kính dây thừng (D) | Mở lưới (M) |
|---|---|
| 7 × 19 (5/32" / 4.0mm) | 3 x 3 |
| 7 × 19 (5/32" / 4.0mm) | 3.6" × 3.6" |
| 7 × 19 (5/32" / 4.0mm) | 4" × 4" |