| Brand Name: | Yuhan Wiremesh |
| Model Number: | YH-SS-003 |
| MOQ: | 50 mét mét |
| giá bán: | USD5-20/square meter |
| Payment Terms: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Supply Ability: | 1000 mét vuông mỗi ngày |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Sản phẩm | Lưới cáp thép không gỉ |
| Chất liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| Kích thước mắt lưới | 30mm |
| Chiều dài | 15m |
| Chiều rộng | 6m |
| Thương hiệu | Yuhan Wiremesh |
| Màu sắc | Bạc hoặc Đen |
| Loại | Loại bấm |
| Hình dạng lưới | Kim cương |
| Đường kính cáp (D) | Khoảng cách mắt lưới (M) |
|---|---|
| 7 × 19 5/32" 4.0mm | 3" × 3" |
| 7 × 19 5/32" 4.0mm | 3.6" × 3.6" |
| 7 × 19 5/32" 4.0mm | 4" × 4" |