| Brand Name: | Yuhan Wiremesh |
| Model Number: | YH-SS-006 |
| MOQ: | 50 mét mét |
| giá bán: | USD5-20/square meter |
| Payment Terms: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Supply Ability: | 1000 mét vuông mỗi ngày |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Sản phẩm | Lưới cáp thép |
| Chất liệu | SS 316 |
| Kích thước mắt lưới | 45mm |
| Đường kính cáp | 2.0mm |
| Chiều dài | 18m |
| Chiều rộng | 6m |
| Màu sắc | Bạc hoặc Đen |
| Hình dạng mắt lưới | Kim cương |
| Đường kính cáp thép (D) | Khẩu độ mắt lưới (M) |
|---|---|
| 7 * 19 (5/32" / 4.0mm) | 3" * 3" |
| 7 * 19 (5/32" / 4.0mm) | 3.6" * 3.6" |
| 7 * 19 (5/32" / 4.0mm) | 4" * 4" |