| Đường kính cáp | 2,4mm |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới | 50mm |
| Chiều rộng | 8m |
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Cách sử dụng | Leo dây leo |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
|---|---|
| Đường kính cáp | 3,2mm |
| Kích thước mắt lưới | 13mm đến 100mm |
| Chiều dài | 1m đến 25m |
| Mô hình lỗ | Kim cương |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Từ khóa | lưới thép không gỉ |
| Đường kính cáp | 2.0mm |
| Kích thước mắt lưới | 55mm |
| Chiều dài | 20m |
| Sản phẩm | Mái lưới sợi trang trí |
|---|---|
| Từ khóa | Tấm lưới dây trang trí |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đường kính dây | 3.0mm |
| Đóng gói | Thùng carton, vỏ gỗ |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Vật liệu | Inox 316 |
| đường kính dây | 2.0MM |
| Khai mạc | 40cm * 40cm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| đường kính dây | 1.0mm |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Dây cáp | 7*7 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Dây cáp | 7*7 |
| Màu sắc | Xanh |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đặc điểm | Sức bền |
| Thương hiệu | Lưới thép Yuhan |