| sản phẩm | Mái lưới sợi trang trí |
|---|---|
| Từ khóa | Dây dệt lưới |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Màu sắc | Bạc hoặc vàng |
| đường kính dây | 2.0MM |
| Sản phẩm | Mái lưới sợi trang trí |
|---|---|
| Từ khóa | Dây dệt lưới |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Màu sắc | Bạc hoặc vàng |
| Đường kính dây | 1,5mm |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây thép không gỉ |
| Thời gian dẫn đầu | Trong vòng 10 ngày |
| Kiểu | Ferrule được kết nối |
| Dây cáp | 7*19 |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới lưới dây cáp dây cáp |
| Vật liệu | SS304 |
| Thời gian giao hàng | Trong vòng 15 ngày |
| Ứng dụng | lưới an toàn |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây SS |
| Kiểu | Ferruled |
| dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316 hoặc 304 |
| Dây cáp | 7*19 |
| đường kính dây | 2mm |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thép không gỉ |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Dây cáp | 7*7 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây thép không gỉ |
| Thời gian dẫn | trong vòng 10 ngày |
| Kiểu | Ferrule được kết nối |
| dây cáp | 7*19 |
| Tên sản phẩm | lưới dây thừng |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây thừng thép không gỉ |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| nhà sản xuất | Công ty TNHH SS Rope Lưới, Ltd. |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây thép không gỉ |
| Thời gian dẫn | trong vòng 10 ngày |
| Kiểu | Ferrule được kết nối |
| dây cáp | 7*19 |