| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp |
| Thời gian dẫn đầu | 15 ngày |
| Kiểu | Lưới thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 hoặc 7*19 |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 30mm*30mm |
| Sản phẩm | Lưới dây dây |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Đường kính cáp | 2,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 52mm |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây SS |
| Thời gian giao hàng | Trong vòng 7 ngày |
| Kiểu | Lưới liên kết chuỗi |
| dây cáp | 7*7 |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới thép không gỉ |
| Vật liệu | SS316 |
| dây cáp | 7*19 |
| Màu sắc | Bạc |
| Sản phẩm | lưới dây thép không gỉ |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đường kính dây | 3mm |
| Kích thước mắt lưới | 50mm |
| Sản phẩm | Lưới dây dây |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316 |
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| Kích thước mắt lưới | 30 mm |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp |
| Kiểu | Ferruled |
| dây cáp | 7*19 |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | lưới dây thép |
| Loại | Ferruled |
| Dây cáp | 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Màng dây thừng |
| Vật liệu | SS316 |
| Dây cáp | 7*19 |
| Màu sắc | Màu đen |