| Loại sản phẩm | lưới dây thừng |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Độ bền | Cao |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Đường kính cáp | 3mm |
| Tên sản phẩm | lưới dây thừng |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Đường kính cáp | 2,4mm |
| chống gỉ | Vâng |
| Màu sắc | bạc |
| Tên sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| chiều dài | Tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Giấy chống thấm, Pallet, v.v. |
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Đường kính dây | 2.0mm |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316 hoặc 304 |
| Dây cáp | 7*19 |
| đường kính dây | 2mm |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| Vật liệu | SS304 |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày |
| Ứng dụng | Cửa hàng bảo vệ cầu nối |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Vật liệu | SS316L |
| Dây cáp | 7*19 |
| Màu sắc | bạc |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới thép không gỉ |
| Vật liệu | SS316 |
| Dây cáp | 7*19 |
| Màu sắc | bạc |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới lưới dây cáp dây cáp |
| Vật liệu | SS304 |
| Thời gian giao hàng | Trong vòng 10 ngày |
| Ứng dụng | lưới an toàn |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Loại | Ferruled |
| Dây cáp | 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| Vật liệu | SS316 |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày |
| Ứng dụng | Hàng rào lưới bảo vệ vườn thú |