| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thép không gỉ |
| thời gian dẫn | trong vòng 20 ngày |
| Loại | Ferrule được kết nối |
| Dây cáp | 7*7 |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Vật liệu | SS316L |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày |
| Ứng dụng | hàng rào bảo vệ |
| Loại sản phẩm | lưới dây thừng |
|---|---|
| Màu sắc | bạc hoặc đen |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Đường kính cáp | 3.2mm |
| Kích thước mắt lưới | 75mm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | SS Rope Mesh hàng rào |
| Vật liệu | Inox 316 |
| đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Tên sản phẩm | lưới dây thừng |
|---|---|
| Sử dụng | Hàng rào an toàn |
| Màu sắc | bạc hoặc đen |
| Vật liệu | SS 316 |
| Đường kính cáp | 3.2mm |
| Tên sản phẩm | lưới dây thừng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Sử dụng | Hàng rào an toàn |
| Đường kính cáp | 2,4mm |
| Kích thước mắt lưới | 50mm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| đường kính dây | 2.0MM |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Loại | Loại dệt |
| Dây cáp | 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây thép |
| Kiểu | Ferruled |
| Dây cáp | 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| Từ khóa | lưới thép không gỉ |
| Kiểu | Ferruled |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |