| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Mạng lưới cáp balustrade |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316 hoặc 304 |
| Đường kính dây | 2,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 66mm * 66mm |
| Vật liệu | aisi 316 |
|---|---|
| Đường kính cáp | 2,4mm |
| Kích thước mắt lưới | 50mm |
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Màu sắc | bạc |
| Product Name | Zoo Rope Netting |
|---|---|
| Key Words | SS Zoo Rope Netting |
| Material | Stainless Steel 304 |
| Cable Type | 7*7 |
| Color | Green |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Màng dây thừng |
| Vật liệu | SS316 |
| Dây cáp | 7*19 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Sản phẩm | Lưới dây dây |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước lưới | 10mm-150mm |
| Đường kính cáp | 1.2mm-4.0mm |
| Sản phẩm | Lưới dây dây |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Đường kính cáp | 2,5mm |
| Kích thước lưới | 52mm |
| Sản phẩm | Lưới dây dây |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới cáp dây |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Kích thước lưới | 45mm |
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| sản phẩm | Lưới dây thép không gỉ |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| đường kính dây | 2mm |
| Kích thước mắt lưới | 40mm |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp |
| Kiểu | Loại dệt |
| Dây cáp | 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Sản phẩm | Lưới cáp dây |
|---|---|
| keyword | Rope Net |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Đường kính cáp | 3.0mm |
| Kích thước lưới | 58mm |