| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp |
| Kiểu | Loại dệt |
| Dây cáp | 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Sản phẩm | Lưới cáp dây |
|---|---|
| keyword | Rope Net |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Đường kính cáp | 3.0mm |
| Kích thước lưới | 58mm |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới thép không gỉ |
| Kiểu | Ferruled |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 35cm*35cm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | SS Rope Mesh hàng rào |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Cable Rope Mesh |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316L |
| Đường kính dây | 2,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 50mm |
| Tên sản phẩm | lưới dây thừng |
|---|---|
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Đường kính cáp | 1,5mm |
| Màu sắc | bạc |
| Kích thước mắt lưới | 30mm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316 hoặc 304 |
| Đường kính dây | 2.0mm |
| Kích thước mắt lưới | 30 cm * 30 cm |
| Sản phẩm | lưới dây ss |
|---|---|
| Từ khóa | ss lưới dây thừng |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước lưới | 22cm*22cm |
| Sản phẩm | lưới dây ss |
|---|---|
| Từ khóa | ss lưới dây thừng |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| đường kính dây | 2mm |
| Kích thước mắt lưới | 45cm * 45cm |