| Tên sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Chi phí | Giá cả phải chăng |
| Thiết kế | Mạng dây với khung kim loại |
| Màu sắc | bạc đen |
| Vật liệu | AISI 304 |
|---|---|
| HÌNH DẠNG KHAI THÁC | kim cương |
| Đường kính cáp | 3 mm |
| Kích thước mắt lưới | 75mm |
| Ứng dụng | Hàng rào, an ninh, v.v. |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Vật liệu | SS316L |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày |
| Ứng dụng | Hàng rào chống rơi |
| Chi phí | Giá cả phải chăng |
|---|---|
| Chức năng | Ranh giới, An ninh, Trang trí |
| Thiết kế | Mạng dây với khung kim loại |
| Độ bền | chịu thời tiết |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| thế giới chính | Lưới dây Aviary |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Kích thước mắt lưới | 40mm * 40mm |
| Đường kính cáp | 2.0MM |