| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| đường kính dây | 1.0mm |
| Kích thước mắt lưới | 40cm * 40cm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây ss |
| Vật liệu | Inox 316 |
| đường kính dây | 3mm |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Đường kính dây | 3.0mm |
|---|---|
| Vật liệu | ss304 hoặc 316 |
| Kích thước mắt lưới | 55mm |
| Bưu kiện | Giấy chống thấm, Pallet, v.v. |
| chiều dài | 20m |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| đường kính dây | 1,2mm |
| Kích thước mắt lưới | 30 cm * 30 cm |
| Màu sắc | Màu đen |
| sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước mắt lưới | 15mm*15mm |
| Ứng dụng | Mạng chuồng |
| dễ dàng cài đặt | Vâng |
| Product | Balustrade Cable Mesh |
|---|---|
| Keyword | SS Cable Rope Mesh |
| Material | Stainless Steel 316L |
| đường kính dây | 2.0MM |
| Mesh Size | 50cm*50cm |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây ss |
| Vật liệu | Inox 316 |
| đường kính dây | 1,5mm |
| Khai mạc | 40cm * 40cm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| đường kính dây | 1.0mm |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Màu sắc | Màu đen |
| Product Name | Aviary Rope Netting |
|---|---|
| Key Words | Aviary Rope Netting |
| Feature | Flexible, Light |
| Lead Time | 15 days after orderd |
| Type | Knotted |