| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Loại | Các phòng chứa động vật |
| Dây cáp | 7*7, 7*19 |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Loại | Kết nối thắt nút |
| Dây cáp | 7*7, 7*19 |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| Loại | Ferruled |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Product Name | Zoo Rope Netting |
|---|---|
| Key Words | Stainless Steel Rope Mesh |
| Loại | Ferruled |
| Dây cáp | 7*7 |
| Material | Stainless Steel 316 |
| Chi phí | Giá cả phải chăng |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Mức độ bảo trì thấp |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Tên sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
| Từ khóa | Lưới dây thừng |
| Tên sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Dây cáp | 7*7 hoặc 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| đường kính dây | 1,2mm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây SS Wire |
| Vật liệu | Inox 304 hoặc 316 |
| đường kính dây | 1,2mm |
| Kích thước mắt lưới | 25cm*25cm |
| Tên sản phẩm | Avairy Rope Netting |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây vườn thú |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Màu sắc | bạc |
| đường kính dây | 1,5mm |