| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Dây cáp | 7*7 |
| Màu sắc | Xanh |
| Tên sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Loại | Kết nối thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Product Name | Wire Rope Mesh |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| Material | SS 316L |
| Delivery Time | within 7 days |
| Application | Zoo Protection Mesh Fence |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | dây cáp lưới |
| thời gian dẫn | 10 NGÀY |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*7. 7*7. 7*19 7*19 |
| Tên sản phẩm | Avairy Rope Netting |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thép không gỉ |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 15 ngày |
| Loại | lưới sắt |
| Dây cáp | 7*19 |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Thời gian sản xuất | trong vòng 7 ngày |
| Loại | Lưới thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 |
| Tên sản phẩm | Aviary dây lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| Vật liệu | SS 316 |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 15 ngày |
| Ứng dụng | Hàng rào lưới bảo vệ vườn thú |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
|---|---|
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| Màu sắc | Bạc, Đen , vv. |
| Kích thước mắt lưới | 45mm |
| chiều rộng | 6m |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Màng dây thừng thép không gỉ |
| Vật liệu | SS 304 |
| Dây cáp | 7*7 |
| Màu sắc | Xanh |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới thép không gỉ |
| Loại | Ferruled |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |