| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Dây cáp | 7*7 |
| Màu sắc | Xanh |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Loại | kết nối Ferrued |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Vật liệu | AISI 304 |
|---|---|
| Đường kính cáp | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 26mm |
| Mô hình lỗ | kim cương |
| chiều dài | 1m đến 20m |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Inox 316 |
| đường kính dây | 2mm |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| thời gian sản xuất | trong vòng 20 ngày |
| Loại | ống sắt |
| Dây cáp | 7*7 |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| Vật liệu | SS 304 |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày |
| Ứng dụng | Hàng rào chống rơi |
| Tên sản phẩm | Aviary dây lưới |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây SS |
| Vật liệu | SS 316 |
| Thời gian giao hàng | Trong vòng 15 ngày |
| Ứng dụng | Hàng rào lưới bảo vệ vườn thú |
| Tên sản phẩm | Aviary dây lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| Vật liệu | SS 316 |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 15 ngày |
| Ứng dụng | Hàng rào lưới bảo vệ vườn thú |
| Tên sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| Vật liệu | SS 316 |
| Thời gian giao hàng | Trong vòng 10 ngày |
| Ứng dụng | Hàng rào lưới bảo vệ vườn thú |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| thời gian sản xuất | trong vòng 20 ngày |
| Loại | Ferruled |
| Dây cáp | 7*7 |