| Màu sắc | bạc |
|---|---|
| Vật liệu | SS 304 |
| chống gỉ | Vâng |
| Chiều kính | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 30mm |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
|---|---|
| Mẫu | miễn phí |
| Sử dụng | Hàng rào an toàn |
| Màu sắc | bạc hoặc đen |
| Chiều kính | 1,2mm |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
|---|---|
| Màu sắc | bạc |
| Đường kính cáp | 2mm |
| Kích thước mắt lưới | 40mm |
| Sức mạnh | Cao |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thép không gỉ |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Dây cáp | 7*7 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Product Name | Zoo Rope Netting |
|---|---|
| Key Words | Cable Mesh Wire Rope Mesh |
| Type | Knotted |
| Cable Wire | 7*7 or 7*19 |
| Material | Stainless Steel 304 |
| Vật liệu | AISI304or 316 |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Đường kính cáp | 2mm |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Kích thước mắt lưới | 40mm |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Màu sắc | bạc |
| đường kính dây | 3.0MM |
| Vật liệu | AISI304or 316 |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Đường kính cáp | 2mm |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Kích thước mắt lưới | 40mm |
| Tên sản phẩm | lưới dây thừng thép không gỉ |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đường kính cáp | 3.0mm |
| Kích thước mắt lưới | 55mm |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Vật liệu | SS316L |
| Dây cáp | 7*7 |
| Màu sắc | Màu đen |