| Vật liệu | SS304 hoặc SS316 |
|---|---|
| Loại | Ferruled |
| đường kính dây | 2mm |
| Kích thước mắt lưới | 100mm |
| Màu sắc | bạc |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Loại | Ferruled |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316 hoặc 304 |
| đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 30 cm * 30 cm |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thừng dây thừng bằng thép không gỉ |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây SS Wire |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 hoặc 316 |
| Đường kính dây | 1,2mm |
| Kích thước mắt lưới | 25cm*25cm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | SS Rope Mesh hàng rào |
| Vật liệu | Inox 304 hoặc 316 |
| đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 25cm*25cm |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thép không gỉ |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Tên sản phẩm | lưới dây thừng |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây thừng thép không gỉ |
| chống gỉ | Vâng |
| Hình dạng lưới | Kim cương |
| Vật liệu | AISI 304 |
| Tên sản phẩm | lưới dây thừng |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây thừng thép không gỉ |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| nhà sản xuất | Công ty TNHH SS Rope Lưới, Ltd. |
| Sản phẩm | Dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| Kích thước lưới | 52mm |