| Loại sản phẩm | lưới dây thừng |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Độ bền | Cao |
| Sử dụng | Hàng rào an toàn |
| Vật liệu | AISI304or 316 |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Đường kính cáp | 2mm |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Kích thước mắt lưới | 40mm |
| Tên sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây SS |
| Đường kính cáp | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 48mm |
| Chiều dài | 10m |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thép không gỉ |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 hoặc 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Vật liệu | AISI316 |
|---|---|
| Đường kính cáp | 2.0MM |
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Kích thước mắt lưới | 50mm |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Sản phẩm | Lưới dây dây |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| Kích thước lưới | 30 mm |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
|---|---|
| Đường kính cáp | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 15mm |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Màu sắc | bạc hoặc đen |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| đường kính dây | 2,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 60mm * 60mm |
| tên | lưới thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại | Khóa |
| Độ bền | 30 năm |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | lưới dây thép |
| Loại | Ferruled |
| Dây cáp | 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |