| Màu sắc | bạc hoặc đen |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây thừng thép không gỉ |
| Kiểu | Loại khóa |
| Tên sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| đường kính dây | 3.0mm |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| đường kính dây | 3,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đặc điểm | Sức bền |
| Thương hiệu | Lưới thép Yuhan |
| Sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước mắt lưới | 25MM * 25MM |
| Kích thước thực | kích thước của khách hàng |
| Ứng dụng | Mạng chuồng |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Đặc trưng | cài đặt dễ dàng |
| Kích thước bảng điều khiển | làm theo nhu cầu của bạn |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| Từ khóa | Thép không gỉ dây cáp lưới |
| Kiểu | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Thép không gỉ dây cáp lưới |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*19 |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Product | Balustrade Cable Mesh |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Material | Stainless Steel 304 |
| Đặc điểm | Thân thiện với môi trường |
| Brand | Yuhan Wiremesh |
| Tên sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp cáp |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ |
| Thời gian dẫn đầu | 15 ngày |
| Kiểu | Bánh lông |