| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp |
| Thời gian dẫn đầu | 15 ngày |
| Kiểu | Lưới thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 hoặc 7*19 |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây |
| Kiểu | Loại ferrule |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 hoặc 316 |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Cable Rope Mesh |
| Vật liệu | SS 316 hoặc 304 |
| Đặc điểm | Chống rỉ sét |
| Thương hiệu | Lưới thép Yuhan |
| Tên sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Thời gian dẫn đầu | 10 ngày |
| Kiểu | Lưới thắt nút |
| Dây cáp | 7*19 |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đường kính dây | 1,2mm |
| Kích thước mắt lưới | 25cm*25cm |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316 hoặc 304 |
| Đường kính dây | 2.0mm |
| Mở | 50cm * 50cm |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | dây cáp lưới |
| Loại | Ferruled |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thép không gỉ |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| đường kính dây | 1,2mm |
| Kích thước mắt lưới | 25cm*25cm |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316 hoặc 304 |
| Đặc điểm | cài đặt dễ dàng |
| Thương hiệu | Lưới thép Yuhan |