| Tên sản phẩm | Lưới dây Aviary |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thép không gỉ |
| Loại | lưới sắt |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây thép không gỉ |
| Kiểu | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 hoặc 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thép không gỉ |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 15 ngày |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*19 |
| Tên sản phẩm | lưới dây thừng |
|---|---|
| Màu sắc | bạc |
| Sử dụng | Hàng rào an toàn |
| Từ khóa | lưới dây thừng thép không gỉ |
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| Vật liệu | Inox 316 |
| đường kính dây | 2.0MM |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây thừng thép không gỉ |
| Đường kính cáp | 2.0mm |
| Kích thước mắt lưới | 52mm |
| chiều dài | 20m |
| Tên sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Thời gian dẫn đầu | 10 ngày |
| Kiểu | Lưới thắt nút |
| Dây cáp | 7*19 |
| Tên sản phẩm | Túi dây net |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ |
| Thời gian dẫn đầu | 15 ngày |
| Kiểu | Bánh lông |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316 hoặc 304 |
| Đường kính dây | 1.6mm |
| Kích thước mắt lưới | 35cm*35cm |
| Tên sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Đường kính dây | 1.2mm |
| Marterial | Inox 304,316 |
| Màu sắc | bạc sáng |
| Kích thước mắt lưới | 32mm |