| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316 hoặc 304 |
| Đường kính dây | 1.6mm |
| Kích thước mắt lưới | 30 cm * 30 cm |
| Sản phẩm | lưới dây thép không gỉ |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới cáp dây |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Đường kính cáp | 3,2mm |
| Kích thước lưới | 55mm |
| Sản phẩm | Lưới dây dây |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới cáp dây |
| Vật liệu | ss304 hoặc 316 |
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| Ứng dụng | Hàng rào an toàn |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày |
| Loại | Lưới liên kết chuỗi |
| Dây cáp | 7*7 |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Dây cáp | 7*7 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Đường kính cáp | 2,4mm |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới | 50mm |
| chiều rộng | 8m |
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Cách sử dụng | Leo dây leo |
| Tên sản phẩm | Lưới dây Aviary |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thép không gỉ |
| Loại | lưới sắt |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| Từ khóa | lưới dây thép không gỉ |
| Kiểu | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 hoặc 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thép không gỉ |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 15 ngày |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*19 |
| Tên sản phẩm | lưới dây thừng |
|---|---|
| Màu sắc | bạc |
| Sử dụng | Hàng rào an toàn |
| Từ khóa | lưới dây thừng thép không gỉ |
| Đường kính cáp | 1.6mm |