| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Ứng dụng | hàng rào bảo vệ |
| Dây cáp | 7*7 |
| Màu sắc | bạc sáng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Lưới dây SS |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Đường kính cáp | 2,4mm |
| Quảng trường | 200mm, 260mm, 280mm, 300mm, v.v. |
| Màu sắc | bạc sáng |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Kích thước mắt lưới | Lớn hơn 13mm |
| Đường kính dây | 1.2mm - 3,2mm |
| Tên sản phẩm | Lưới dây thép không gỉ |
| Sản phẩm | Lưới dây dây |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây |
| Vật liệu | SS 316 |
| Kích thước lưới | 45mm |
| Đường kính cáp | 2.0mm |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây SS |
| Loại | Ferruled |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới thép không gỉ |
| Vật liệu | SS316 |
| Dây cáp | 7*7 |
| Màu sắc | Bạc hoặc màu đen |
| Tên sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | SS 316 hoặc 304 |
| Đường kính cáp | 3 mm |
| Kích thước mắt lưới | 10mm-100mm |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | SS316L |
| thời gian sản xuất | 7 ngày |
| Ứng dụng | hàng rào bảo vệ |
| Vật liệu | ss304 hoặc 316 |
|---|---|
| Đường kính cáp | 1.6mm |
| Kích thước mắt lưới | 30 mm |
| chiều dài | 20m |
| chiều rộng | 8m |
| Tên sản phẩm | dây cáp lưới |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới lưới dây cáp dây cáp |
| Vật liệu | SS304 |
| Thời gian giao hàng | Trong vòng 10 ngày |
| Ứng dụng | lưới an toàn |