| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Đặc điểm | cài đặt dễ dàng |
| Kích thước bảng điều khiển | 2m * 10m |
| Màu sắc | bạc |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | dây cáp lưới |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| đường kính dây | 1,2mm |
| Kích thước mắt lưới | 30mm*30mm |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| Từ khóa | lưới cáp thép không gỉ |
| Kiểu | Ferruled |
| Dây cáp | 7*7 hoặc 7*19 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp dây dây |
| thời gian dẫn | 15 ngày |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 hoặc 7*19 |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316 |
| Đường kính dây | 2.0mm |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Vật liệu | Inox 316 |
| đường kính dây | 2.0MM |
| Khai mạc | 40cm * 40cm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | SS Rope Mesh hàng rào |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 60cm * 60cm |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| Vật liệu | Thép không gỉ 316 hoặc 304 |
| đường kính dây | 1,2mm |
| Kích thước mắt lưới | 30 cm * 30 cm |
| Sản phẩm | Lưới dây chống rơi SS |
|---|---|
| Từ khóa | ss lưới dây thừng |
| Vật liệu | Inox 316 |
| đường kính dây | 3mm |
| Kích thước mắt lưới | 50cm * 50cm |
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | lưới thép không gỉ |
| Loại | Khóa |
| Vật liệu | AISI 304 |
| Đường kính cáp | 1,5mm |