| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Thép không gỉ dây cáp lưới |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*19 |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Product | Balustrade Cable Mesh |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Material | Stainless Steel 304 |
| Đặc điểm | Thân thiện với môi trường |
| Brand | Yuhan Wiremesh |
| Tên sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp cáp |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ |
| Thời gian dẫn đầu | 15 ngày |
| Kiểu | Bánh lông |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Đặc điểm | cài đặt dễ dàng |
| Thương hiệu | Lưới thép Yuhan |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Đặc trưng | cài đặt dễ dàng |
| Kích thước bảng điều khiển | bạn cần gì |
| Màu sắc | Bạc |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
|---|---|
| Kích thước mắt lưới | 25mm |
| Đường kính cáp | 1,5mm |
| Chiều dài | 18m |
| Chiều rộng | 8m |
| Đường kính dây | 2.0mm |
|---|---|
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
| Kích thước mắt lưới | 36mm |
| chiều dài | 20m |
| chiều rộng | 1m đến 8m |
| Vật liệu | aisi 316 |
|---|---|
| Đường kính cáp | 1,2mm |
| Kích thước mắt lưới | 20 mm |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | AISI 304 hoặc 316 |
|---|---|
| Đường kính cáp | 3.2mm |
| Kích thước mắt lưới | 13mm đến 100mm |
| chiều dài | 1m đến 25m |
| Mô hình lỗ | kim cương |
| Vật liệu | Inox 316 |
|---|---|
| Đường kính cáp | 2.0MM |
| Kích thước mắt lưới | 30mm*30mm |
| Kích thước thực | 1m * 1m |
| Màu sắc | màu trắng |