| Từ khóa | lưới vườn thú |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Hình dạng lưới | Kim cương |
| Sử dụng | Hàng rào an toàn |
| Kích thước mắt lưới | 25mm |
| Từ khóa | SS SỐNG RÔNG ĐIẾN |
|---|---|
| Vật liệu | 304 hoặc 316 |
| Màu sắc | bạc sáng |
| Kiểu | Loại khóa |
| Đường kính cáp | 1,5mm |
| Product Name | Zoo Rope Netting |
|---|---|
| Key Words | SS Cable Rope Mesh |
| Type | Ferruled |
| Cable Wire | 7*7 or 7*19 |
| Material | Stainless Steel 304 or 316 |
| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | SS Rope Mesh hàng rào |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 45cm * 45cm |
| HÌNH DẠNG KHAI THÁC | kim cương |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc, Đen , Màu xanh lá cây, Xanh lam, v.v. |
| chiều dài | bất kỳ yêu cầu |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| chiều rộng | 1m đến 8m |
| Màu sắc | Bạc, Đen, v.v. |
|---|---|
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đường kính cáp | 2.0mm |
| Kích thước mắt lưới | 13mm đến 100mm |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*7 |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây cáp cáp |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ |
| thời gian dẫn | 15 ngày |
| Loại | Bánh lông |
| vật chất | AISI 304or 316 |
|---|---|
| Từ khóa | lưới thép không gỉ |
| đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 30mm |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Vật liệu | aisi 316 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Chiều kính | 1,5mm |
| Sử dụng | Hàng rào an toàn |
| Kích thước mắt lưới | 23mm |