| Sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Kích thước mắt lưới | 30mm*30mm |
| Kích thước thực | 1m*5m |
| Màu sắc | Màu đen |
| Tên sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| từ khóa | Lưới cáp Aviary |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ |
| Bề mặt | PVC tráng |
| thời gian dẫn | 15 ngày |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | lưới cáp SS |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| đường kính dây | 2,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 60cm * 60cm |
| Sản phẩm | Mái lưới sợi trang trí |
|---|---|
| Từ khóa | Màng trang trí |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| đường kính dây | 3mm |
| Kích thước mắt lưới | 20 cm * 40 cm |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | lưới cáp SS |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 40cm * 40cm |
| Tên sản phẩm | Lưới an toàn chuồng chim |
|---|---|
| từ khóa | Lưới an toàn chuồng chim |
| Vật liệu | Thép Không Gỉ 316L |
| Dây cáp | 7*7 |
| Màu sắc | bạc |
| Vật liệu | AISI316 |
|---|---|
| Độ bền | Mãi lâu |
| Đường kính cáp | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 25mm |
| Loại | Loại khóa |
| Vật liệu | AISI 304 |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc, Đen, Xanh lục, Xanh lam, Vàng, v.v. |
| HÌNH DẠNG KHAI THÁC | kim cương |
| Ứng dụng | Hàng rào, an ninh, v.v. |
| Mô hình lỗ | kim cương |
| Tên sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Chi phí | Giá cả phải chăng |
| Thiết kế | Mạng dây với khung kim loại |
| Màu sắc | bạc đen |
| Vật liệu | AISI 304 |
|---|---|
| HÌNH DẠNG KHAI THÁC | kim cương |
| Đường kính cáp | 3 mm |
| Kích thước mắt lưới | 75mm |
| Ứng dụng | Hàng rào, an ninh, v.v. |