| Sản phẩm | Hàng rào lưới dây |
|---|---|
| Từ khóa | Hàng rào lưới dây |
| Đường kính dây | 1,2mm |
| Kích thước mắt lưới | 33mm*33mm |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Lưới dây vườn thú |
|---|---|
| từ khóa | Lưới dây thép không gỉ |
| Loại | Thắt nút |
| Dây cáp | 7*7,7*19 |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Màng dây thừng thép không gỉ |
| Vật liệu | Inox 304 hoặc 316 |
| Thương hiệu | Lưới thép Yuhan |
| Loại lưới | Ferruled |
| Tên sản phẩm | Mạng dây thừng chăn nuôi chim |
|---|---|
| thế giới chính | Lưới dây Aviary |
| Vật liệu | Inox 316 |
| Kích thước mắt lưới | 19mm * 19mm |
| Đường kính cáp | 1,5mm |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Màng dây cáp thép không gỉ |
| Vật liệu | SS 316 |
| Đặc trưng | Sức mạnh cao |
| thương hiệu | Lưới thép Yuhan |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Đường kính dây | 1,5mm |
| Kích thước mắt lưới | 30mm*30mm |
| Product Name | Zoo Rope Netting Aviary Wire Mesh |
|---|---|
| Key Words | Aviary Wire Mesh |
| Type | Ferruled |
| Cable Wire | 7*7 |
| Material | Stainless Steel 304 or 316 |
| Product Name | Zoo Rope Netting |
|---|---|
| Key Words | Cable Rope Mesh |
| Type | Knotted |
| Cable Wire | 7*7 |
| Vật liệu | SS316L |
| Product Name | Zoo Rope Netting |
|---|---|
| Key Words | Stainless Steel Cable Net |
| Type | Ferruled |
| Cable Wire | 7*7 or 7*19 |
| Material | Stainless Steel 316 |
| Sản phẩm | Mạng lưới cáp balustrade |
|---|---|
| Từ khóa | Lưới dây cáp SS |
| Vật liệu | Inox 304 hoặc 316 |
| Đặc điểm | Thân thiện với môi trường |
| Thương hiệu | Lưới thép Yuhan |